Menene aikace-aikacen Paletools kuma ta yaya yake aiki?

Paletools app

Idan kuna son ƙwallon ƙafa kuma kuna jin daɗin yin wasanni kamar ƙaramin yaro, ko da a cikin yanayin kama-da-wane, daga ɗakin ku da kuma duk abubuwan jin daɗi, tabbas ba za ku iya ɗaukar ra'ayin a bar ku ba tare da wasanninku ba. Saga na FIFA ba zai ƙara yin aiki ba saboda matsalolin lasisinsa. Amma kada ku yada tsoro! Kun riga kuna da madadin. Kuma akwai hanyoyin wadatar wasan. Misali, amfani da Paletools. Ba ku san menene ba? Za mu bayyana muku komai game da Paletools app, don haka ku san yadda yake aiki.

FIFA ta shiga tarihi kuma a wurinta aka haife shi EA Sports FC 24. A gaskiya ba kome ba ne face canjin suna, saboda game da wasan, duk abin da zai kasance daidai. Don haka shirya kayan zaki da kuka fi so kuma tsara wasannin ku don ƙarshen mako mai zuwa, saboda kuna iya rayuwa lokacin farin ciki tare da na'urar kwaikwayo.

Wannan labarin yana sha'awar ku, sama da duka, idan kuna amfani da Yanayin ƙungiyar ƙarshe cikin wasanku. Domin an tsara kayan aikin Paletools don wannan. Sun ce wannan app yana taimaka muku samun ingantattun wasanni don gina ƙungiyar ku da zura kwallaye masu yawa. Shin zai zama gaskiya?

Menene Paletools kuma me yasa wannan app ya shahara?

Paletools kayan aiki ne wanda ke yin hakan clone Ultimate Team yanayin, don haka za ku iya wasa ta hanyar siyan 'yan wasa da tattaunawa da su, don kafa ƙungiyar taurari. Yana taimaka muku kuma yana sauƙaƙa aikin ku. 

Ba za mu iya samun damar ko da yaushe nau'ikan wasannin na hukuma ba, amma wannan ba yana nufin cewa dole ne mu bar su ba, domin, kamar yadda kuke gani, akwai hanyoyi masu kyau. Paletools Yana ɗaya daga cikin waɗannan zaɓuɓɓuka don ci gaba da buga ƙwallon ƙafa. 

Paletools app

Samun Paletools ya fi ban sha'awa fiye da daidaitawa ga Ƙungiyar Fifa Ultimate, saboda yana kawo muku da yawa ayyuka da tacewa wanda bai hada da FUT ba. 

Zai zama gwaninta mai lada sosai shigar da Paletools don kunnawa, saboda duk abin da kuka yi tare da FUT, kuna iya yin haka, amma ƙara abubuwa da yawa. Wanene ya ba da ƙarin kuɗi kaɗan? Paletools. Kuma a wannan yanayin, ya fi kyau, ko ba haka ba?

Abin da kuke buƙatar shigar da Paletools

para shigar da Paletools kuna buƙatar na'urar ku wacce za ku yi wasa don aiki da ita Android tsarin aiki. Ba shi da samuwa ga iOS. Hakanan, dole ne ku sami izini masu dacewa.

da matakai don shigar da Paletools, za mu bayyana muku su a kasa.

Koyi yadda ake shigar da aikace-aikacen Paletools akan na'urorinku

Shigar da Paletools abu ne mai sauqi qwarai kuma kowa zai iya yin hakan a cikin 'yan mintuna kaɗan. Kuna so ku fara jin daɗin fa'idodinsa? Yi abubuwa masu zuwa:

 1. Je zuwa Paletools official website. A wannan karon ba za ka sami app din a Play Store ko Apple Store ba, sai dai kana da shi a gidan yanar gizon su kuma a nan ne zaka iya saukar da shi.
 2. Yi hankali saboda akwai sake dubawa! Akwai gyare-gyare da yawa na ƙa'idar kuma, a fili, yana da kyau ka shigar da sabon sigar, wanda zai zama wanda ya fi cikakke kuma yana aiki mafi kyau. Akwai ƙarin tsoffin juzu'ai waɗanda ba su da wasu abubuwan amfani. Wannan bai dace da mu ba.
 3. Bi matakan da aka nuna akan gidan yanar gizon da zarar kun danna mahaɗin da zai ɗauke ku don saukar da app ɗin kuma shigar da shi. Za ku yi download da apk kuma shigar da shi akan kwamfutar hannu, wayarku ko na'urar da zaku yi amfani da ita don kunnawa. 
 4. Danna kan app kuma danna don shigarwa. Bada izinin da yake nema don shigarwa.
 5. An riga an shigar dashi? Yanzu dole ne kawai ka loda bayanin martaba kuma fara daidaita samfurin ku. Keɓance yadda kuke so. Kuma mu yi wasa!

Ku tuna cewa ana sabunta wannan app sau da yawa, don haka kar ku manta da ziyartar gidan yanar gizon lokaci zuwa lokaci don sabunta app ɗin ku kuma koyaushe kuna samun sabon sabo.

Fa'idodin amfani da app na Paletools

Paletools app

Amfani da Paletools ƙwarewa ce mai lada sosai, bisa ga masu amfani waɗanda suka gwada ta. Ya cancanci saka hannun jari na ƴan mintuna na lokacinku wajen zazzagewa da shigar da ƙa'idar. Ba kamar sauran apps ba, wannan baya hana na'urar yin sauri, haka yake dadi don amfani.

Ka san cewa sau da yawa yana da ban takaici yin wasa da wasu aikace-aikacen saboda suna da hankali sosai. Wannan baya faruwa tare da Paletool. Za ku so shi kuma zai ba ku wasa mai yawa a cikin matches na kama-da-wane.

Har ila yau, za ku iya siffanta shi, don haka shine yadda kuke so. Wannan wani batu ne a cikin yardarsa, domin akwai apps da ba mu so kuma ba mu jin dadi da su. Amma a wannan yanayin, canje-canjen da kuke son yi suna da sauri kuma kuna da zaɓuɓɓuka da yawa don zaɓar wanda kuka fi so.

Za ku iya canza 'yan wasan ku ko buga wasanninku, ba tare da wani koma-baya ba kuma ku ji daɗin waɗancan kyawawan wasannin da kuke so. Yana da matukar fahimta don amfani, don haka nan da nan zaku sami rataye shi. A haƙiƙa, wannan shine makasudin wannan app: don sauƙaƙa wa mai kunnawa don tsarawa da aiwatar da wasanninsu cikin sauri, inganci da jin daɗi.

Shin komai cikakke ne tare da Paletools? The "aka"

Muna zana hoto mai kyau na wannan ƙa'idar, amma ba shi da "fursunoni", shin duk suna "riba"? Wannan ya dogara. Domin babu korafin masu amfani a halin yanzu. Abinda kawai zai iya zama nakasu shine harshe. Domin Paletools yana cikin Turanci

Idan ka kware yaren babu wata babbar matsala. Kuma ko da harshen Shakespearean ba abu ne naku ba, wannan baya nufin ba za ku iya shiga tare da Paletools ba. Domin yana da hankali sosai cewa ba za ku sha wahala ba. A kowane hali, tabbas akwai wuraren tattaunawa a can inda za ku iya saduwa da wasu masu amfani waɗanda za su jagorance ku kuma su share shakku idan kuna da wani.

A ƙarshe, muna ƙarfafa ku don gwadawa Paletools app, saboda gaba ɗaya gogewar da ita tana da inganci. Kuma muna da tabbacin cewa, da zarar kun gwada shi, za ku so ku yi amfani da shi. Kun gwada shi? Da kyau, gaya mana yadda yake tafiya kuma don haka zaku iya raba shawarar ku tare da sauran masu amfani waɗanda ke tunanin shigar da shi a karon farko.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na da'a na edita. Don sanar da kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

 1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
 2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
 3. Halacci: Yarda da yarda
 4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
 5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
 6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.