Haske 10.1 3G

Rating: 6,5 na 10


kimantawa 7

SPC kamfani ne na kayan lantarki wanda ke da kasida iri-iri: ba kawai za mu sami allunan da hatimin sa ba, har ma da wearables, littattafan ebooks, wayoyi, Android TV, Winbooks da ɗimbin kayan haɗi don amfani da su tare da irin waɗannan na'urori masu wayo. Dangane da mu, Allunan, mun kasance a hannunmu SPC Glow 10.1 3G, ɗaya daga cikin samfuran ci gaba na kamfani, kodayake ba tare da barin bakan ba low cost.

Da farko, dole ne mu dage cewa ya dace a sanya SPC Glow 10.1 a cikin sashin shigarwa. Halayen fasaharsa sun yi nisa da kayan aiki masu tsada, duk da haka, mun sami wasu cikakkun bayanai masu ban mamaki idan muka yi la'akari da cewa muna magana ne game da kwamfutar hannu wanda ke kusa da 100 Tarayyar Turai. Ainihin, yin amfani da processor yana da ban mamaki Intel SOFIA wanda zai kula da aiki da kyau sama da sauran samfuran a cikin kewayon farashin sa.

Haske 10.1 3G gaba

Kamar yadda muke faɗa, ba tare da yin riya kamar iPad ko babban Galaxy Tab ba, SPC Glow 10.1 auna a duk matakan, kuma ba shi da wani rauni a sarari. Hakanan ba shi da wani abin hassada ga sauran masana'antun na salon bq ko Wolder.

Zane

Zane na wannan kwamfutar hannu abu ne na al'ada; ba tare da ƙarin haske da yawa ba, amma bin ƙa'idodin yau da kullun. Ƙungiyarmu ita ce fararen, ko da yake akwai kuma baƙar fata iri kuma yana da a m baya don gujewa faɗuwa. Gabaɗayan bezel yana riƙe daidaitaccen tsayi kuma yana ba da damar riko mai kyau ba tare da ƙare sanya yatsun mu akan allon ba.

Haske 10.1 3G harsashi

Babban kayan masana'anta shine filastik a wani wajen wuya bayani. Hasali ma na'urar da za mu iya barin hannun mafi ƙanƙanta gidan ba tare da fargabar lalata ta ba, tunda ga alama gaba ɗaya. karce hujja. Takwararsa ita ce ba ta ba da ji na musamman na inganci mai kyau ga taɓawa ba.

Dimensions

Girman tashoshi sune 25,9 cm x 14,8 cm x 10 mm na kauri; haka ma nauyinsa ya kai 558 grams. Kamar yadda yake a cikin sashin da ya gabata, yana da ma'ana cewa adana sararin samaniya yana ƙarƙashin buƙatar daftarin samfur mara tsada. Bayan haka, Glow 10.1 na iya zama fiye ko žasa kamar Galaxy Note 10.1 na ƙarni na farko ya kasance.

Haske 10.1 3G baya

Wannan ya ce, tashar tashar tana iya sarrafawa kuma dadi don amfani. Wataƙila ya ɗan yi kauri kaɗan, amma babu abin da ya fi daidai.

Haɗin kai da sauran abubuwan waje

SPC Glow yana da mafi yawan abubuwan da ke waje da ke cikin bayanan martaba. A can muka sami tashar jiragen ruwa micro kebul, jack 3,5 mm, da maɓalli don kunna na'urar kuma don ragewa ko ƙara ƙarar. Abin mamaki, idan muka yi wasa a saman za mu sauke shi kuma a cikin yankin da ke ƙasa da maɓallin za mu ɗaga shi. Ba za mu iya cewa dalilin da ya sa hakan ya dace ba.

Haske 10.1 3G maɓallan da tashoshin jiragen ruwa

Bayanan martaba na sama, ƙasa da hagu suna bayyana a tsabta, ba tare da kowane irin maɓalli ko haɗi ba.

Glow 10.1 3G gefen tsabta

A gaba, ƙananan sashi, yana nuna alamar tambari tare da baqaqen SPC, tare da babban jirgin ruwan roka na kamfanin. A cikin kusurwar dama na sama muna samun kyamarar gaba.

Glow 10.1 3G tambarin gaban

Idan muka je bene na baya, duk yankin hagu yana rufe da ɗaya band mai cirewa wanda idan an cire shi, yana fallasa ramin katin SD da SIM. Babban kyamarar tana kusa da ƙofar. The audio fita Ya kasance a saman dama kuma a cikin tsakiyar tsiri akwai tubalan tambari guda uku: layin na'urar (Glow), Intel da SPC tare da takaddun kayan aiki.

Haske 10.1 3G tambari

Dangane da sauran nau'ikan haɗin kai, wannan ƙirar tana haɗa Bluetooth, Wifi y 3G. Bugu da kari, muna da yuwuwar aiwatarwa kiran waya kuma aika SMS tare da kwamfutar hannu; a gaskiya ma, aikace-aikacen WhatsApp an shigar dashi.

Allon da multimedia

Glow 10.1 yana da nuni tare da Fasaha ta IPS na, kamar yadda sunan ya nuna, 10,1 inci da Pixels 1024 x 600, yana barin yawa na kusan 159 dpi. Ko da ƙudurin bai yi yawa ba. halaye panel suna da kyau duka a kusurwar kallo, kamar yadda ke cikin kewayon launuka ko haske. Dangantakar da ke tsakanin hangen nesa na waje da tunani ba shine mafi kyawun kasuwa ba, amma ba shi da matsala ko dai. Wataƙila za mu iya ƙara cewa crystal Yana da ɗan kauri kuma a ƙarshe nisa tsakanin taɓawa da pixels yana sa ya zama kamar ƙwarewar ba ta kai tsaye ba.

Fuskar allo na 10.1 3G

Tsarin odiyo yana da matsakaici, kodayake ya wadatar. Ba ya kai babban girma kuma gurbata ba da daɗewa ba sautin. Bugu da kari, idan muka bar kwamfutar hannu lebur a bayansa, za mu rasa iko mai yawa ta hanyar hana mai magana. Ko ta yaya, zai ba mu damar a amfani mai kyau a mafi yawan lokuta, idan ba ma buƙatar musamman abubuwan ci gaba.

Tsarin aiki da dubawa

SPC Glow 10.1 3G fasali Android 5.1 Lollipop a cikin sosai tsarkakakke na tsarin; wanda muke son da yawa, tun da yake a cikin ƙungiyar da aka tsara don babban kasuwa kuma tare da kayan aiki na yau da kullum, babu wata ma'ana a ƙara kayan haɗi ko kayan tarihi. Bugu da ƙari, ita ce Lollipop tare da dukkan kyawawan halaye. Daga cikin su, da zane kayan aiki Powered by Google daga 2014. Mun faɗi wannan saboda kwanan nan mun ga allunan tare da wannan sigar amma tare da ƙirar Holo, wani abu da alama a ɗan wayo.

Daki-daki da ya bambanta dangane da rarraba Android da muke amfani da su don gani shine matsayin abin da yawanci shine Dock Na aikace-aikace. A cikin SPC yana kan dama, yayin da maɓallan kewayawa suka mamaye matsayinsu na yau da kullun a ƙasa. Ta haka ya kasance karin sarari don ƙara daban-daban Widgets da ikon.

Dangane da aikace-aikacen da aka riga aka shigar, ana kiyaye irin wannan ruhun ƙaramin ƙarfi a cikin ƙungiyar, kuma muna samun abin da ke daidai kuma ya zama dole don samun damar yin aiki da shi. Audio, 'yan wasan bidiyo, kyamarar AOSP da mai bincike, WhatsApp, aikace-aikacen da za a yi kiran waya da aika saƙonnin rubutu, FM Rediyo (a ƙari) da mai sarrafa fayil apk, wanda da shi za mu iya cire su daga aikace-aikacen da aka riga aka shigar don raba shi.

Idan ya zo ga Google apps, muna da YouTube, Chrome, Saituna, Gmail, da Taswirori. Sauran za mu nema a ciki play Store.

Ayyuka da ƙwaƙwalwa

Ba za mu iya tsammanin yin fice daga wannan ƙungiyar ba, amma muna iya tsammanin ɗaya m da m, godiya ga processor Sofia daga Intel, wanda aka tsara don jeri-matakin jeri. Gwaje-gwajen da ke cikin AnTuTu da sauran gwaje-gwajen aikin da muka yi amfani da su ba sa nuna bayanai masu ban mamaki, maimakon akasin haka. Amma dole ne mu tuna cewa game da gwaje-gwaje na ka'idar da na'urar ne yana yin mafi kyau a aikace fiye da yadda kuke zato. Tsarin taɓawa yana amsa sumul da sauƙi a cikin menu na Android kuma da kyar mu ke lura tawagar. Ko da yin aiki da yawa har zuwa karce.

Idan muka je bayanan fasaha, mai sarrafa ya ƙunshi ginshiƙai huɗu a cikin gine-ginen 32-bit, kuma yana ba da mitar agogo na 1,2 GHz. GPU ɗin ku shine Mali 450 MP4. Duk wannan yana tare da wani 1GB RAM iya aiki, wanda yayi kadan, amma mun riga mun ambata cewa yana da kyakkyawan aiki (kusan koyaushe ƙasa da 30% kyauta) kuma yana da ikon aiwatar da matakai masu nauyi da kyau, kamar tsalle tsakanin app da aikace-aikacen multitasking.

Game da ƙwaƙwalwar ciki, ƙayyadaddun suna magana akan 16 GB, wanda muka ƙare da samun fiye da 10 gigabytes don amfani da mu. Idan muna so, za mu iya amfani da katunan microSD akan wannan Glow 10.1 kwamfutar hannu har zuwa 32GB.

'Yancin kai

Ɗaya daga cikin sassan da SPC Glow 10.1 3G haskakawa da haskensa. Baturin ku na 6.000 Mah ya kiyaye gwajin PCMark yana gudana tare da allon a kunne, yana aiwatar da matakai daban-daban, lokacin fiye da awanni 8. Wannan yawanci ɗaya ne daga cikin raunin matakin kayan aiki, duk da haka, kwamfutar hannu da muke da ita an sarrafa ta da ita. cikakken isa.

Glow gwajin baturi 10.1 3G

Bugu da kari, Android 5.1 Lollipop yana da yanayin ceton makamashi wanda za mu iya taimaka a kowane lokaci idan muna bukata. Haɗuwa software y hardware yana aiki da kyau: kayan aikin kuma baya yin zafi kuma yana yin a gudanar da ingantaccen albarkatu.

Kamara

Babban ɗakin yana da 2 megapixels kuma sakamakon yana da girman gaske. Ba zai yi mana hidima fiye da fita a wani lokaci ba, idan mun sami damar amfani da shi. Anan zaka iya ganin su sakamakon. Hotuna biyu na ƙarshe suna cikin gida.

Ko da yake an ɗauki hotunan na waje a cikin haske mai kyau, firikwensin kamar ya wuce duk hoto ta farar tace, cire karfi zuwa launuka. Ko ta yaya, na ce, kwamfutar hannu ce mai inci 10 kuma kadan za mu yi amfani da shi tabbas daukar hotuna.

Galería

Farashi da ƙarshe

Farashin farawa na SPC Glow 10.1 3G shine 129 Tarayyar Turai; Duk da haka, yin bincike mai sauƙi akan intanet, mun sami masu rarrabawa da suka riga sun sayar da shi 10 Tarayyar Turai mai rahusa, ciki har da Amazon.com. Idan muka cire haɗin wayar hannu, daidaitaccen bambance-bambancen zai kashe mu 100 Tarayyar Turai, farashin gaske mai ban mamaki ga kayan aikin da muke magana akai. Abin da za mu iya tambaya (wani abu da muka koya bayan gwaje-gwaje da yawa) zuwa na'urori a cikin kewayon farashin wanda Glow 10.1 ke motsawa shi ne cewa baya barin mu a makale kuma yana da kadan m gwaninta Kuma a cikin wannan, wannan na'urar fiye da bayarwa.

Haske 10.1 3G zane

Da: Tabbas akwai wasu wuraren da Glow 10.1 zai iya inganta. Ba tare da ci gaba ba, an bar mu tare da gama Suna da ɗan ƙanƙara kuma mun ga kayan filastik sun fi yin aiki ba tare da farashin masana'anta ya tashi sama ba. Sashe na biyu wanda za'a iya ingantawa a fili shine allon: ƙaramin ƙuduri, kawai isa HD ba tare da ci gaba ba, da an inganta abubuwa. Nuna wani abu kasa sunken a gaba (kusa da allon taɓawa) da ma ya kasance ga son mu.

Haske 10.1 3G reviews da ra'ayoyi

A cikin ni'ima: Yana da kyau a bayyana abubuwa da yawa a nan kuma tabbas a cikin su akwai wasu muhimman abubuwa yayin siyan na'ura akan Yuro kusan 100. The yi Gabaɗaya na'urar tana da kyau kuma Intel (duk da kasancewarsa ƙananan kwakwalwan kwamfuta, kwatankwacin Snapdragon 200) shine inshorar rayuwa koyaushe. SPC Glow 10.1 3G yana aiki da kyau, kiyaye zafin jiki a bay kuma tare da tsarin dubawar Android agile da na yanzu. Baturin yana ɗaukar lokaci mai tsawo kuma za mu iya amfani da tashar don yin kira, wani abu da wasu masu amfani za su sami fa'ida.