LNMBBS Tablet

Farashin LNMBBS Alamar baƙon abu ce, kuma ɗan sani. Amma shi ne manufacturer cewa yayi quite mai kyau Allunan zuwa gaske m m. Wato, tare da ɗan ƙaramin saka hannun jari za ku sami ingantaccen na'urar hannu ga waɗanda ke neman wani abu mai arha ko buƙatarsa ​​ga yara ko tsofaffi waɗanda ke koyo kuma wani kwamfutar hannu mai tsada zai yi yawa.

Dangantaka ingancin-farashin na wannan kamfani yana da ban sha'awa sosai, kuma halayen fasaha ya fi isa don amfani da yau da kullum. Gaskiyar ita ce, lokacin da kuka gwada waɗannan allunan, kuna mamakin abin da suke ba da gudummawa ga farashin da suke da shi, har ma idan kun yi la'akari da cewa suna ƙara haɗin haɗin LTE, wani abu da ke sa farashin ya fi tsada a wasu samfuran. Don haka ba abin mamaki bane cewa shine mafi kyawun siyarwa akan Amazon ...

Mafi kyawun allunan LNMBBS

Idan kuna neman ingantaccen samfurin kwamfutar hannu na LNMBBS kuma ba ku san wanda za ku zaɓa ba, ga waɗannan shawarwari mafi kyau na wannan alamar:

Saukewa: LNMBBS T12

Yana da wani mafi kyawun samfurin wannan kamfani, amma tare da halayen fasaha wanda ya fi na baya. A wannan yanayin, an sabunta tsarin aikin sa zuwa sigar Android 12, kuma ta allon shine 10.1 ″ kuma tare da ƙaƙƙarfan ƙuduri na FullHD akan panel ɗin IPS LED ɗin sa. A gefe guda, yana ci gaba da kiyaye haɗin haɗin Bluetooth, WiFi 5, da yuwuwar haɗa SIM don cibiyoyin sadarwar wayar hannu na 4G kamar ƙanwarsa.

Dangane da sauran kayan aikin, an kuma sanye shi da katin microSD, kyamarori na gaba da na baya har yanzu suna da 5 da 8 MP, tare da 4 GB na RAM, 64 GB na ƙwaƙwalwar filasha ta ciki, USB-C OTG, ginanniyar ingantattun makirufo da lasifika. Duk iri ɗaya ne, kawai a cikin wannan yanayin ana ƙarfafa ta ta guntu mafi ƙarfi, tare da 8 cores a 1.6Ghz dangane da ARM.

Saukewa: LNMBBS T15

Hakanan LNMBBS yana da wannan samfurin a kasuwa wanda aka tsara don mafi yawan buƙata. Allon yana ci gaba da hawa IPS LED panel tare da FullHD da 10.1 inch ƙuduri. Nau'in Android har yanzu yana da 10.0 kamar yadda yake a kwamfutar hannu da ta gabata, tare da 4 GB na RAM, 64 GB na ƙwaƙwalwar filasha ta ciki, mai karanta katin ƙwaƙwalwar ajiya, Bluetooth, USB-C OTG, WiFi 5, GPS, da sauransu.

Amma fa'idodin suna cikin guntun sa, tare da muryoyin ARM 8 kuma, amma suna aiki a mafi girman mitar 1.8 Ghz don babban aiki. Hakanan an sanye shi da babban batir 6000 mAh wanda zai iya kaiwa har zuwa awanni 7 na cin gashin kansa, kuma yanzu haɗin gwiwa tare da wayar hannu. goyan bayan 5G don kewaya cikin sauri mai zafi.

Saukewa: LNMBBS L20

Ɗaya daga cikin mafi kyawun samfuran kamfani shine wannan wanda zai kasance sosai har ma dangane da aiki da fa'idodi tare da na baya biyu, amma tare da inganta cikin sharuddan ginannen kyamarori, Tun da ya hau firikwensin gaba na 5 MP don mafi kyawun selfie da kiran bidiyo, da kuma firikwensin kyamarar 13 MP don ɗaukar hotuna masu inganci.

Ga sauran, LNMBBS ya kasance mai aminci ga halayensa, tare da Android 10.0, allon 10.1 ″ IPS nau'in FullHD, 4 GB na ƙwaƙwalwar ajiyar RAM, 64 GB na ajiya na ciki, yuwuwar katin ƙwaƙwalwar ajiya, Bluetooth 5.0, DualBand WiFi, GPS, 4G LTE, 1.6 Ghz octa-core processor dangane da ARM Cortex-A5, USB, da dai sauransu.

LNMBBS 12 ″

Wannan samfurin kwamfutar hannu ya wuce mataki fiye da samfurin da ya gabata, tare da kayan aiki mafi ƙarfi, kodayake yana raba wasu halaye. Misali, yana zuwa sanye take da Android 11 tsarin aiki, kuma tare da a 12 inch FullHD allo tare da IPS panel. RAM har yanzu yana da 4GB da filasha 64GB na ciki, ana iya faɗaɗa ta ta katunan ƙwaƙwalwar ajiya.

Haɗin kai yana da ban mamaki a wannan yanayin, tare da Bluetooth, USB OTG, WiFi, da yuwuwar haɗi zuwa 5G don kewaya ultra da sauri. Dangane da SoC ɗin sa, guntu ce ta 8-core da ke aiki a mitar 1.8Ghz wanda ke da ƙarfin batir 6000 mAh mai ƙarfi don ba da kyakkyawar ikon kai har zuwa awanni 7. Hakanan ya haɗa da GPS.

Halayen wasu allunan LNMBBS

arha lnmbs kwamfutar hannu

Alamar LNMBBS ba wai kawai ta fice don ƙarancin farashi ba, har ma tana da rare fasali a cikin ƙananan-ƙarshen wanda aka kwatanta waɗannan samfuran. Misali, sun yi fice:

  • 4G LTEAllunan masu ƙarancin ƙarewa tare da farashi mai arha yawanci ba su da haɗin LTE, ƙasa da 5G. A zahiri, wani abu ne na keɓancewa ga masu ƙima kuma samfuran da suka haɗa da shi suna da farashi mafi girma fiye da tushe. Wannan shine dalilin da ya sa yana da kyau a ga cewa kadan za ku iya samun kwamfutar hannu tare da haɗin bayanai.
  • GPS: Wannan yanki da fasahar kewayawa ba kowa bane akan allunan arha ko dai. Koyaya, a cikin wannan ƙirar kuna da shi don samun damar amfani da shi don abin hawan ku, da sauransu.
  • Dual SIM: Don wannan dalili da na ambata a farkon batu game da fasahar LTE, allunan masu arha yawanci ba su da yuwuwar shigar da katin SIM don ƙimar bayanai, amma ƙasa da cewa ramin dual ne don samun damar samun katunan masu zaman kansu guda biyu. , misali idan amfani da kwamfutar hannu don mutane biyu ko kuma idan kuna son samun wanda ke gida daban da wanda ke wurin aiki.
  • IPS Full HD nuniWaɗannan allunan suna da bangarori na LED na IPS tare da ƙuduri masu kyau, wanda ya bar babban ingancin hoto, haske, bambanci da gamut launi. Wani abu kuma ana yaba shi a cikin waɗannan allunan masu arha.
  • Octacore processor: wasu daga cikin ingantattun samfuran LNMBBS suna da Mediatek alamar SoCs tare da nau'ikan sarrafawa har zuwa 8, wanda ke ba da isasshen aiki don yawancin aikace-aikacen da wasanni, waɗanda za su yi aiki lafiya.
  • 24 watanni garantiWasu samfuran masu arha ba su da garanti ko kuma ba ku da ɗan taimako lokacin da kuka saya. A wannan yanayin, sun dace da mafi ƙarancin garantin da dokokin Turai ke buƙata, suna ba da garantin shekaru 2.

Ra'ayina game da allunan LNMBBS: suna da daraja?

kwamfutar hannu lnmbs

Idan abin da kuke nema shine kwamfutar hannu tare da matsakaicin aiki da inganci, gaskiya LNMBBS ba shine abin da kuke nema ba. Wannan nau'i yana ba da allunan arha waɗanda za su iya biyan yawancin buƙatu, amma ba a yi niyya don mafi buƙata ba. Duk da haka, SoCs ɗin da aka haɗa ba su da yawa don hassada da sauran samfuran tsada.

Zai iya zama babban zaɓi idan kana bukatar wani abu mai arha da kuma cewa ba ta da nakasu kamar sauran kayayyaki masu arha waɗanda ke barin abin da ake so. A wasu kalmomi, waɗannan allunan suna da ƙimar aiki mai kyau-farashi. Baya ga haɗa cikakkun bayanai waɗanda yawanci kawai a cikin jeri mafi girma da tsada, kamar haɗin LTE don cibiyoyin sadarwar 4G da 5G, ko yuwuwar amfani da DualSIM.

Hakanan yana iya zama abin ban mamaki ga kananan yara ko mutanen da suke farawa, ko don amfani azaman kwamfutar hannu don gwaji idan ba kwa son samun matsala tare da kwamfutar hannu mai tsada wanda yawanci kuke amfani da shi ...

Daga ina alamar LNMBBS?

Yana ɗaya daga cikin waɗannan samfuran masu arha chinas wanda hakan ke kara samun karbuwa, kuma yana kara yawan tallace-tallacen sa a kan dandamali na kan layi saboda halayensa da ƙarancin farashi. Kuma shine samun kwamfutar hannu tare da babban allo, tare da inganci, ingantaccen aiki, tare da tsarin aiki na yanzu, da haɗin bayanan don wannan farashin kusan ba zai yuwu ba.

Inda zan sayi kwamfutar hannu na LNMBBS

Ba za ku sami waɗannan allunan a cikin shaguna kamar Carrefour, El Corte Inglés, Mediamarkt, FNAC, da dai sauransu ba, tun da ƙaramin sananne ne daga kasuwar Sinawa. Saboda haka, 'yan dandamali suna ba da damar siyan su a Turai. Za ku same su ne kawai a wurare kamar Aliexpress ko akan Amazon, na karshen shine zaɓi mafi aminci na biyun, tunda yana ba da garantin dawowa, da tsaro na biyan kuɗi.