Dole ne a sami apps na Android don masu sha'awar yanayin duhu

Mun san cewa yanayin duhu yana da magoya baya da yawa a ciki Android kuma ko da yake, da rashin alheri, yana da alama cewa za mu ci gaba da jira don sigar da ke ba mu damar jin daɗin shi a cikin dukan tsarin, aƙalla muna da tarin tarin yawa. apps matakin da za mu iya juyawa don rufe wani yanki mai kyau na yawancin bukatun mu.

Masu bincike

En Yan sanda na Android Sun bar mana wani zaɓi mai yawa na aikace-aikace tare da yanayin duhu mai kyau kuma yana da daraja yin ɗan bitar shawarwarin su, wanda ya cika sosai, farawa da masu bincike, inda muke da manyan mahimman bayanai guda uku: na farko shine. Firefox, wanda ba shi da yanayin duhu kamar yadda yake amma yana ba mu zaɓi don shigar da jigogi na al'ada; na biyu shine Puffin, wanda shi ne browser wanda dole ne a yi la'akari da shi a koda yaushe kuma idan muna neman gudu; kuma na uku shine na Samsung, madadin mafi mashahuri mafi ban sha'awa fiye da yadda ake iya gani da farko.

multimedia

Daga cikin mafi kyawun ƙa'idodin multimedia da aka ƙera tare da yanayin duhu wanda zamu iya samu, yana da daraja a haskaka Gidan Hoto na Kamara, don ganin hotunan mu (yana iya zama mai ban sha'awa don samun shi azaman app na biyu tare da Google Photos), amma a nan za mu yi ƙaramin ƙari, saboda muna ganin ba za mu iya kasa yin ambaton ba. VLC a cikin sashin 'yan wasan bidiyo kuma, ko da yake idan muna da ɗan haƙuri kaɗan za mu iya samun damar jin daɗinsa ba tare da rikitarwa ba, idan muna da sha'awar gaske, yana yiwuwa a saka wani abu. Yanayin duhu akan YouTube akan Android kuma tuni. Kuma ga kiɗa, kun san hakan Spotify Ya ba mu.

Roll na Kyamara - Gidan Hoto
Roll na Kyamara - Gidan Hoto

VLC don Android
VLC don Android
developer: Labaran bidiyo
Price: free

YouTube
YouTube
developer: Google LLC
Price: free

Labarai da bayanai

Ɗaya daga cikin amfani da muke ba da mafi yawan kayan aikin mu shine karatu da kuma babba apps don karanta littattafai da ban dariya Suna da yanayin dare, amma zamu iya ƙara ƴan bayanai da ƙa'idodin labarai waɗanda suma suna da yanayin duhu kuma masu nauyi uku ne: na farko shine. wikipedia, tushen farko ga masu rinjaye lokacin da ya zama dole don barin shakku a cikin wasu tambayoyi; na biyu shine Feedly, mafi kyawun zaɓi wanda tabbas muna da shi bayan bacewar Google Reader; na uku kuma shine aljihu, ɗaya daga cikin shahararrun apps don tattara labarai masu ban sha'awa waɗanda muke samu kuma mu karanta su a layi daga baya cikin nutsuwa.

wikipedia
wikipedia
Price: free

Ciyarwa - Mai Karatun Labarai
Ciyarwa - Mai Karatun Labarai

aljihu
aljihu
developer: Kamfanin Mozilla
Price: free

Saƙo

Wannan ɗan ƙaramin nufin wayar hannu ne, amma kuma za mu yi ɗan bitar aikace-aikacen saƙon tare da yanayin duhu kuma, ba shakka, dole ne mu fara da. sakon waya, app ɗin da mutane da yawa suka fi so fiye da wannan ɗan karin. Akwai ƙarin wasu ma'aurata, ƙayyadaddun ƙa'idodi waɗanda suma sun sami ambato, a kowane hali: ɗaya shine Rashin hankali, sadaukar musamman ga mafi yawan yan wasa, da sauran shi ne Pulse, mafi kyawun zaɓi don sarrafa SMS, tare da zaɓuɓɓuka don aiki tare tsakanin na'urori (ba kasafai ake amfani da su ba, gaskiya ne, amma ba za mu iya yin gaba ɗaya ba tare da app a gare su ko dai).

sakon waya
sakon waya
developer: Sakon waya FZ-LLC
Price: free

Pulse SMS (Waya/Tablet/Web)
Pulse SMS (Waya/Tablet/Web)

Yawan aiki

Mun gama da wasu shawarwari ga waɗanda ke amfani da allunan su don yin aiki da karatu, daga cikinsu muna da wasu ƙa'idodin rubuce-rubuce masu ban sha'awa, mai sauƙi da gangan (ga waɗanda ba sa buƙatar ƙarin ayyuka da yawa kuma sun gwammace su guje wa ɓarna). shine Ruwan Sama, da kuma wani mafi cikakken kuma ingantacce don allunan, wanda shine QuickEdit. Ko da ba aikin yau da kullum ba ne a gare mu, gaskiyar ita ce, ba ya cutar da kayan aiki mai kyau don shigar da shi akan kwamfutarmu (ko ma phablet). Shawarwari na uku a cikin wannan yanayin shine mai binciken fayil, wanda shine ainihin wani abu da zamu ƙare amfani dashi a lokuta da yawa: Mai sarrafa Fayil Mai Rarraba Explorer.

Ba a samo app ɗin a cikin shagon ba. 🙁

Editan Rubutun QuickEdit
Editan Rubutun QuickEdit


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.